KITE
Programme Details
 
Scheduled Dates
July 25, 2018

25.07.2018 06.00 am Swagathagaanam

25.07.2018 06.05 am Vijnanadhaara 

25.07.2018 06.30 am Haritha Vidhyalayam      

25.07.2018 07.30 am Victers Pooram 

25.07.2018 08.00 am Drishyam – Oorja Kiran 

25.07.2018 08.30 am Communicative English  

25.07.2018 09.00 am Scientist 

25.07.2018 09.30 am Chithrasala 

25.07.2018 10.00 am Paadangal Padavukal 

25.07.2018 10.30 am Thiramaalakal 

25.07.2018 11.00 am Baala kavithakal 

25.07.2018 11.30 am Parayaamoru Shasthra kadha  

25.07.2018 12.00 pm Paadavum kadannu Chemistry  

25.07.2018 12.30 pm Akalangalile Prapancham 

25.07.2018 01.00 pm Engane Engane Engane  

25.07.2018 01.30 pm Innu Njangalodoppam 

25.07.2018 02.00 pm Light House

25.07.2018 03.00 pm Kerala sree  

25.07.2018 03.30 pm Manushyan Oru Mahathbhutham 

25.07.2018 04.00 pm Great teachers 

25.07.2018 04.30 pm Haritha vidhyalayam 

25.07.2018 05.30 pm Drishyam Poonthenunnan Vaayo 

25.07.2018 06.00 pm Keralayaathra 

25.07.2018 06.30 pm The Independence 

25.07.2018 07.00 pm Victers Pooram  

25.07.2018 07.30 pm Rashtrangale Ariyaan 

25.07.2018 08.00 pm Shasthravum Pareekshanam 

25.07.2018 08.30 pm Paadavum Kadannu - Physics 

25.07.2018 09.00 pm VICTERS Room 

25.07.2018 06.00 am Swagathagaanam

25.07.2018 06.05 am Vijnanadhaara 

25.07.2018 06.30 am Haritha Vidhyalayam      

25.07.2018 07.30 am Victers Pooram 

25.07.2018 08.00 am Drishyam – Oorja Kiran 

25.07.2018 08.30 am Communicative English  

25.07.2018 09.00 am Scientist 

25.07.2018 09.30 am Chithrasala 

25.07.2018 10.00 am Paadangal Padavukal 

25.07.2018 10.30 am Thiramaalakal 

25.07.2018 11.00 am Baala kavithakal 

25.07.2018 11.30 am Parayaamoru Shasthra kadha  

25.07.2018 12.00 pm Paadavum kadannu Chemistry  

25.07.2018 12.30 pm Akalangalile Prapancham 

25.07.2018 01.00 pm Engane Engane Engane  

25.07.2018 01.30 pm Innu Njangalodoppam 

25.07.2018 02.00 pm Light House

25.07.2018 03.00 pm Kerala sree  

25.07.2018 03.30 pm Manushyan Oru Mahathbhutham 

25.07.2018 04.00 pm Great teachers 

25.07.2018 04.30 pm Haritha vidhyalayam 

25.07.2018 05.30 pm Drishyam Poonthenunnan Vaayo 

25.07.2018 06.00 pm Keralayaathra 

25.07.2018 06.30 pm The Independence 

25.07.2018 07.00 pm Victers Pooram  

25.07.2018 07.30 pm Rashtrangale Ariyaan 

25.07.2018 08.00 pm Shasthravum Pareekshanam 

25.07.2018 08.30 pm Paadavum Kadannu - Physics 

25.07.2018 09.00 pm VICTERS Room 

25.07.2018 09.30 pm Kanthikatha 

25.07.2018 10.00 pm Loka Jaalakam (DW) 

25.07.2018 10.30 pm Vibjyor 25.07.2018 09.30 pm Kanthikatha 

25.07.2018 10.00 pm Loka Jaalakam (DW) 

25.07.2018 10.30 pm Vibjyor