it@school
Programme Details
 
Scheduled Dates
April 11, 2016

07.30 am – Hi English 

08.00 am – Kakkalante Kaliyarangu  

08.30 am – Darshanangalum Vedangangalum 

09.00 am – Kaavya Sarassu 

09.30 am – Weekend

10.00 am – Chachaji Film Festival 

10.30 am – Desheeya school shasthramela 

11.00 am – Kaavukalum Avaasa vyavasthayum 

11.30 am – Adhithiyodothu alpaneram 

12.05 pm – Special School Kalolsavam 

12.30 pm – Naadavismayam 

01.00 pm – Pusthaka Changatham 

01.30 pm – VICTERS News

01.40 pm – Kanakkile Kadhakal 

02.00 pm – Kerala Yathra

02.35 pm – Keralathile mahath vekthikal 

03.00 pm – VICTERS Room 

03.30 pm  – VICTERS News

04.00 pm – Chachaji Film Festival

04.30 pm – Noorumeni 

05.00 pm – Prakrithi Manohari  

05.30 pm – Adhithiyodothu alpaneram 

06.00 pm – Edakkal Guhayiloode Oru Yathra 

06.30 pm – Out of Syllabus 

07.00 pm – Rashtrangale Ariyaan 

07.30 pm  – VICTERS News

08.00 pm –  A Shadow Story 

08.30 pm – Hi English 

09.00 pm – Nallamalayalam 

09.30pm - VICTERS News

10.00 pm – Charithra Padangaliloode 

10.30 pm – Pusthaka Changatham 


06.00 am –  Patriotic Songs

06.05 am – Keralathile mahath vekthikal 

06.30 am – Rashtrangale Ariyaan 

07.00 am –  A Shadow Story 

07.30 am – Hi English 

08.00 am – Out of Syllabus 

08.30 am – Prakrithi Manohari  

09.00 am – Adhithiyodothu alpaneram 

09.30 am – Kerala Yathra

10.00 am – Chachaji Film Festival

10.30 am – Noorumeni 

11.00 am – Edakkal Guhayiloode Oru Yathra 

11.30 am – VICTERS Room 

12.00 pm – Kadhayum Kaalavum MT 

12.30 pm – Charithra Padangaliloode 

01.00 pm – Pusthaka Changatham 

01.30 pm  – VICTERS News

01.40 pm – Nallamalayalam 

02.35 pm – Keralathile mahath vekthikal 

03.00 pm – Adhithiyodothu alpaneram 

03.30 pm  – VICTERS News

04.00 pm – Vibgyor 

04.30 pm – Eureka 

05.00 pm – Fourth Estate 

05.30 pm – Kuttichodyam 

06.00 pm – Science Week 

06.30 pm – Special school kalolsavam 

07.00 pm – Kerala Yathra 

07.30 pm  – VICTERS News

08.00 pm – Aayiram Mukhamulla Ashtamudikkayal 

08.30 pm – Out Of Syllabus 

09.00 pm – Kanakkile Kadhakal 

09.30pm – VICTERS News 

10.00 pm – School Is Cool 

10.30 pm – Pusthaka changatham